Ushairi

Shairi La Tarbia.

Kalamu ni hii yangu, hisia zangu nitoe
Kiniumacho wezangu, Mimi nimwambiee
Siwachoshi Somo zangu,nasukumwa nimwambie
Nipendaye hanipendi,anipendaye sipendi

Wenzangu naomba jua,Nani mapenzi kaumba
Kama Ni Mola kaumba,Semeni nijue pia
Naumia tena sana,maanake nampenda
Nipendaye hanipendi, anipendaye sipendi

Mrembo nimpendaye,jinake ngumu kusema
Nilidhani baadaye,mahari mie ningetoa
Wajomba na wazaziye,mahari wangepokea
Nipendaye hanipendi, anipendaye sipendi

Moyoni nasononeka, Mimi mpenda shairi
Sitaki ‘zidi andika,yanitoka tiritiri!
Ningezidi kuandika,mtima ‘ngu waghairi
Nipendaye hanipendi,anipendaye sipendi

(Malenga: bosiredaniel12@gmail.com)

Tags
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

Close
Back to top button
Close
Close