Ushairi

Shairi la Arudhi.

Safiri Salama Rais Mstaafu Moi.

Huzuni ‘nayo Moyoni, sisi Kama wanakenya
Alfajiri huzuni,baba Moi kafariki
Tutakutia wazoni, Ni mengi uliyatenda
Rais mstaafu Moi,safiri salama uko

Hatuna pia matata,kila kitu ni bayana
Hulikataa ka’kata,kutenganisha wakenya
Wanakenya tulidata,Moi kaboresha kenya
Rais mstaafu Moi, Safiri Salama uko

Mashule uliyajenga, mazahanati tunayo
Wakenya hata makanga ,maziwa nyayo wakanywa
Barabara alijenga,maendeleo kafanya
Raise mstaafu Moi, Safiri Salama
Uko
(bosiredaniel12@gmail.com)

Tags
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close