Ushairi

Penzi wangu usijali.

Maisha hapa chuoni, ni magumu mno sana
Nafunga yangu machoni, ili kesho kuiona
Sembe sukuma mezani, kutia tukizi sana
Penzi wangu usijali nilikwacha nijikimu

Nguo moja nimekita, sio eti ninapenda
Hata nywele sijikata, juu juu zinapanda
Nyayo kwako nimekata, taniua nishakonda
Penzi wangu usijali, nilikwacha nijikimu

Kazi yake muhazili, sitaweka hata chapa
Kwa rehema za Jalali, hitatupwa kwebye pipa
Kwa hakika sina hali, ni maisha nanichapa
Penzi wangu usijali, nilikwacha nijikimu

Za kukwenda kwenye mesi, hata kumi mimi sina
Mkopaji kwenda mesi, limekuwa langu jina
Ninajuta hiyo kasi, likwendavyo hilo jina
Penzi wangu usijali, nilikwacha nijikimu

(Malenga ni Kevin Akong’o)

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close