Ushairi

Nipende vile nilivyo.

NIPENDE VILE NILIVYO.

Bora kuliweka wazi, nisije nikaumbuka.
Usinitazame vazi, kasema mwema mkaka.
Haya mambo ya kizazi, hupita kila dakika.
NIPENDE VILE NILIVYO, USIPENDE VAZI LANGU.🤣🤣

Vichapo nina vichapa, kila tunapo kutana.
Kwa pasi ninazichapa, deti tunapokutana.
Mie mwenza sina pupa, nalisema na mchana.
NIPENDE VILE NILIVYO, USIPENDE VAZI LANGU 🤣🤣

Mwenza nina dhalilika, hadhi njema kujitwika.
Takataka nina saka, ni yangu kazi mi Kaka.
Na kwenu nimeshafika, kuja beba takataka.
NIPENDE VILE NILIVYO, USIPENDE VAZI LANGU.🤣🤣

Kutakata ninataka, licha ya kazi ni duni.
Nakutaka Muhibaka, usidhani ni utani.
Kwa wazazi tutafika, tumuombe RAHAMANI.
NIPENDE VILE NILIVYO, USIPENDE VAZI LANGU.🤣🤣

Nina liweka dhahiri, ili usije kujuta.
Kwa kweli litafakari, ukweli uneupata.
Akujaliye KAHARI, kwa mwengine Bebi futa.
NIPENDE VILE NILIVYO, USIPENDE VAZI LANGU.🤣🤣

(Mtunzi ni Said Mruu)

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close