Naibu wa Rais,Dr.Ruto akiri kufukuzwa kwenye makao ya Mombasa.

Naibu wa rais,Dr.Ruto amekiri siku ya jumapili pili kuwa alitimuliwa kutoka makao yake ya Mombasa pamona na mkewe.Mwaka uliopita, Desemba,Ruto alifukuzwa na baadhi ya waliosema kuwa walipata amri kutoka juu.

Ruto alidai kuwa kuna baadhi ya watu wanaofikirika kushirikiana na upinzani ili kuhujumu utendakazi wake.Alisema wanatumia mbinu zote kuzua rabsha katika yake na Rais Kenyatta.

Ruto alisema kuwa anajua mipango yao na hatajiingiza kwenye mtego uliowekwa nao ili kutofautiana na rais kwenye umma.Ikumbukwe kuwa siku za hivi karibuni,naibu wa rais amekumbwa na misukosuko kuhusu mstakabali wake wa kisiasa baada ya wandani wake kulalamika kuwa anahujumiwa na rais.Kauli hii inatokana na Kipchumba Murkomen.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s