Mutahi Kagwe atakiwa kujiuzulu.

Jumamosi,tarehe 29, waziri wa afya ajipata matatani baada ya kutajwa katika kashfa ya shirika la usambazaji dawa la KEMSA.Afisa mkuu mtendaji wa shirika hilo alisema kwenye mahojiano na seneti kuwa Kagwe na karibu mkuu wa utawala wa wizara ya afya,Bi.Susan Mwachache walihusika katika sakata hiyo.Afisa huyo alisema Kagwe ndiye alimlazimisha kutoa tenda kupitia kwa ujumbe wa simu.Alisema waliopatiwa tenda ya kusambaza vifaa vya kujikinga dhidi ya Korona walifuja pesa hizo.

Ikumbukwe kwamba wabunge wanaoegemea upande wa naibu wa rais William Ruto wakiongozwa na mbunge wa Kikuyu,Kimani Ichungwa,wanashikiza Kagwe ajiuzulu mara moja ili kupisha uchunguzi.Mbunge mwingine ni Ayub Savula ambaye alisema Kagwe anafaa kutoka ofisini ili uchunguzi ufanyike wa ubadhirifu wa fedha za Korona.Isitoshe,Seth Panyakoo pia ametaka Rais Kenyatta kumpiga Kagwe kalamu baada ya kuhusishwa katika sakata hiyo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s