Mashairi Ya Tarbia.

TAKUENZI MOYONI.

Moyoni uwe peke yako, wewe kipenzi cha moyo.

Nakupenda pekeako, hakuna mwingine huyo.
Ila nasema ni kwako, wengine ni sagamoyo.
Pendo letu limoyoni,takuenzi aushini.

Kwako mimi sibanduki,chaguo langu la moyo.
Kwingine mimi sitaki,ni wewe kipenzi changu.
Kama asali ya nyuki, napenda uwe wa kwangu.
Pendo letu limoyoni, takuenzi aushini.

Hatimaye lije zaa, matunda mazuri pendo.
Mahari tapelekea, yenye mazuri muundo.
Wa kwako watapokea, mahari kwa mdundo.
Pendo letu limoyoni, takuenzi aushini.

Akidi tafanya sisi,kanisani pale mbele.
Atakuwepo kasisi tukinyweshana kwa dele.
Pete visha ‘we mapisi,tutapendana milele.

(Mwalimu Bosire.D.Onsongo,bosiredaniel12@gmail.com)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s