Shairi La Tarbia.

Kalamu ni hii yangu, hisia zangu nitoe
Kiniumacho wezangu, Mimi nimwambiee
Siwachoshi Somo zangu,nasukumwa nimwambie
Nipendaye hanipendi,anipendaye sipendi

Wenzangu naomba jua,Nani mapenzi kaumba
Kama Ni Mola kaumba,Semeni nijue pia
Naumia tena sana,maanake nampenda
Nipendaye hanipendi, anipendaye sipendi

Mrembo nimpendaye,jinake ngumu kusema
Nilidhani baadaye,mahari mie ningetoa
Wajomba na wazaziye,mahari wangepokea
Nipendaye hanipendi, anipendaye sipendi

Moyoni nasononeka, Mimi mpenda shairi
Sitaki ‘zidi andika,yanitoka tiritiri!
Ningezidi kuandika,mtima ‘ngu waghairi
Nipendaye hanipendi,anipendaye sipendi

(Malenga: bosiredaniel12@gmail.com)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s